![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/Pransiri women we care st.jpg)
ดร.พรรณสิริ กุลนาถศิริ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานเปิดการประชุมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ “สตรีไทย ห่วงใยสุขภาพ เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในวโรกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๗ รอบ ๕ ธันวาคม ๒๕๕๔” เพื่อเป็นต้นแบบการสร้างสุขภาพที่ดีแก่คนไทย ซึ่งกระทรวงสาธารณสุขร่วมกับสภาสตรีแห่งชาติในพระบรมราชินูปถัมภ์ จัดขึ้นโดยมีคุณหญิงณัฐิกา วัธนเวคิน อังอุบลกุล ประธานสภาสตรีฯร่วมงาน ที่จังหวัดสุโขทัย เมื่อเร็วๆนี้ ***** 11 เมษายน 2554 *****
View 3
11/04/2554
GALLERY
สำนักสารนิเทศ