![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/2April54_PunaSiri I Dol_2.jpg)
ดร.พรรณสิริ กุลนาถศิริ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงสาธารณสุข ถ่ายภาพร่วมกับผู้เข้าประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี To Be Number One I Dol ประจำปี 2554 ซึ่งเป็นโครงการในทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ปลุกกระแสความต้องการความเป็นคน “เก่ง ดี มีคุณภาพ” สู่เยาวชนคนต้นแบบ ที่ไม่จำเป็นต้องเป็นศิลปินหรือดาราก็สามารถเก่ง + ดีได้ ที่ เดอะไพน์ รีสอร์ต ปทุมธานี ****** เมษายน 2554
View 3
05/04/2554
GALLERY
สำนักสารนิเทศ