![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/27Mar54_Dr.PriJit Dr.Paka_1.jpg)
นายแพทย์ไพจิตร์ วราชิต ปลัดกระทรวงสาธารณสุข, แพทย์หญิงผกา วราชิต นายกสมาคมแม่บ้านสาธารณสุข ร่วมถ่ายภาพกับผู้ชนะเลิศจากกิจกรรมเดิน-วิ่งเพื่อสุขภาพ ครั้งที่ 1 "มสส.รักษ์สุขภาพ รวมใจเทิดไท้สมเด็จพระเทพรัตน์" ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เพื่อเทิดพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯสยามบรมราชกุมารี ที่ทรงเป็นแบบอย่างที่ดีในการเดิน-วิ่ง ออกกำลังกาย ที่กระทรวงสาธารณสุข จ.นนทบุรี ******** มีนาคม 2554
View 2
27/03/2554
GALLERY
สำนักสารนิเทศ