นายแพทย์ไพจิตร์ วราชิต ปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ พอ.สว. พร้อมใจกันนำพานพุ่มและร่วมลงนามถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี ซึ่งประทับรักษาพระอาการและทรงรับการรักษาทางกายภาพบำบัด เนื่องจากกระดูกพระอูรุ (กระดูกต้นขา) ข้างซ้ายหักให้หายจากพระอาการประชวร ที่ห้องจุฬาภรณ์ ตึกสยามินทร์ โรงพยาบาลศิริราช **** มกราคม 2554
View 0
21/01/2554
GALLERY
สำนักสารนิเทศ