![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/14Jan54_Dr.PunaSiri_NaTong_15.jpg)
ดร.พรรณสิริ กุลนาถศิริ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงสาธารณสุข ชมการสาธิตการเจาะเลือดเจ้าหน้าที่ รพ.สต. เพื่อหาสารพิษตกค้างในร่างกายของประชาชน ในงานนิทรรศการรณรงค์สร้างสุขภาพดีวิถีไทยที่ตำบลนาทุ่ง อ.สวรรคโลก จ.สุโขทัย เพื่อป้องกันและลดโรคเรื้อรัง เช่น เบาหวาน ความดันโลหิตสูง เมื่อเร็ว ๆ นี้ ******** มกราคม 2554
View 0
15/01/2554
GALLERY
สำนักสารนิเทศ