![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/14Jan54_Dr.PunaSiri_NaTong_6.jpg)
ดร.พรรณสิริ กุลนาถศิริ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานตีฆ้องพร้อมเปิดป้าย “โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลนาทุ่ง” อำเภอสวรรคโลก จังหวัดสุโขทัย ให้เป็นโรงพยาบาลใกล้บ้านใกล้ใจ เปิดให้บริการประชาชนในทุกกลุ่มอายุ โดยผสมผสานทั้งการแพทย์แผนปัจจุบันและการแพทย์แผนไทย เมื่อเร็ว ๆ นี้ ******** มกราคม 2554
View 0
15/01/2554
GALLERY
สำนักสารนิเทศ