![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/27bjddt9x7y8808ws4.png)
วันพฤหัสบดีที่ 27 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์มานพ ฉลาดธัญญกิจ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสกลนคร มอบหมายให้ แพทย์หญิงจิรัฐติกาล สุตวณิชย์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสกลนคร เป็นประธาน ในการประชุมติดตาม กำกับ การดำเนินงานด้านการบำบัดรักษาและฟื้นฟูสมรรถภาพ ปฏิบัติการเร่งรัดการดำเนินงานป้องกัน ปราบปราม และแก้ไขปัญหายาเสพติด ระยะเร่งด่วน 3 เดือน (1 มิถุนายน - 31 สิงหาคม 2567) และการจัดทำโครงการชุมชนล้อมรักษ์ (CBTx) ร่วมกับ เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบงานยาเสพติดของโรงพยาบาลและสำนักงานสาธารณสุขอำเภอ ณ ห้องประชุมพุทธรักษา ชั้น 2 อาคารพุทธรักษา สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสกลนคร >>> ภาพประกอบข่าว
ติดตามข้อมูลข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ Facebook สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสกลนคร
View 6
27/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ