![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1o1g01ajy9hc8wosks.jpg)
วันที่ 24 มิถุนายน 2567 โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม ภายใต้การนำของแพทย์หญิงแคทรียา เทนสิทธิ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม มอบหมายให้นางสาวอุไรวรรณ อมรไชย รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มงานการเงิน เจ้าหน้าที่กลุ่มงานพัสดุ เจ้าหน้าที่บัญชี และผู้เกี่ยวข้องให้การต้อนรับ คณะกรรมการตรวจสอบภายในประจำปีงบประมาณพ.ศ. 2567 จากสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี โดยตรวจสอบการใช้จ่ายเงินตามแผนปฏิบัติการประจำปี การบริหารจัดการด้านการเงิน บัญชี พัสดุ ณ ห้องประชุมรัตนพฤกษ์ ชั้น 4 อาคาร 5 โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม ในโอกาสนี้ทางโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม ขอขอบพระคุณในคำแนะนำและข้อเสนอแนะต่างๆ เพื่อพัฒนาต่อไป
View 5
27/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ