![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/gnubd5nr59kog8wsw8.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 27 มิถุนายน พ.ศ.2567 เวลา 13.30 น. นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการวางแผนประเมินผล (กวป.) สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพังงา ครั้งที่ 6/2567 เพื่อติดตามการดำเนินงาน ในการนี้แพทย์หญิงทิพย์รัตน์ ต้นสกุลประเสริฐ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพังงา ร่วมประชุม โดยมีคณะผู้บริหาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาล สาธารณสุขอำเภอ หัวหน้ากลุ่มงาน และเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพังงา อำเภอเมือง จังหวัดพังงา
View 3
27/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ