![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3e25qcdg41q84wc0ss.jpg)
วันศุกร์ที่ 21 มิถุนายน 2567 เวลา 08.30 น. ณ โรงแรมซันธารา เวลเนส รีสอร์ท แอนด์ โฮเทล จังหวัดฉะเชิงเทรา แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร เป็นประธานพิธีเปิด โครงการอบรมสื่อสารการบริหารจัดการความปลอดภัยอาชีวอนามัย สภาพแวดล้อมในการทำงานและโรคจากการทำงานในสถานประกอบการ ปีงบประมาณ 2567 โดยมี ประกันสังคมจังหวัดฉะเชิงเทรา สวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดฉะเชิงเทรา ผู้บริหาร แพทย์และบุคลากรโรงพยาบาลพุทธโสธร พร้อมด้วย หน่วยงานที่เกี่ยวข้องร่วมโครงการ
View 4
27/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ