![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ksfnod71o34o448wog.jpg)
วันที่ 25 มิถุนายน 2567 นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวรุ่งนภา สาเมฆ นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เข้าร่วมประชุมสรุปผลการดำเนินงาน ปัญหา อุปสรรค ในการป้องกันและแก้ไขปัญหา ไฟป่า หมอกควัน และฝุ่นละอองขนาดเล็ก(PM2.5) ปี 2567 เพื่อถอดบทเรียน (AAR) การทำงานของคณะทำงานศูนย์บัญชาการเหตุการณ์ไฟป่า หมอกควัน และฝุ่นละอองขนาดเล็ก (PM2.5) จังหวัดอุบลราชธานี ปี 2566-2567 โดยมี นายชัชวาลย์ เบญจสิริวงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดอุบลราชธานี ศาลากลางจังหวัดอุบลราชธานี ชั้น 2
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 11
27/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ