![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/hw9dg7i4q1skg8k0wg.jpg)
วันที่ 26 มิถุนายน 2567 เวลา 13.00 น. นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้นายธานินทร์ ไชยานุกูล รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานเปิดการประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนการดำเนินงาน PMQA และรายงานผลรอบ 9 เดือน ณ ห้องประชุม 6 อาคาร 3 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 13
27/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ