![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/vyal3rt9sys4ggs8o.jpg)
วันอังคารที่ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ ทพญ.วรางคณา อินทโลหิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านวิชาการวิจัยและภาคประชาชน) ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดโครงการประชุมปฐมนิเทศผู้รับผิดชอบโครงการและพี่เลี้ยงโครงการภายใต้แผนงานร่วมทุนสนับสนุนการสร้างสุขภาวะในพื้นที่จังหวัดหนองบัวลำภู โดยมี นายชยานันท์ เกตุเมฆ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานเปิดงาน พร้อมด้วย ส่วนราชการและภาคีเครือข่ายเข้าร่วมพิธีเปิดและการประชุม ณ ห้องประชุมโรงแรมณัฐพงษ์ แกรนด์ อำเภอเมือง จังหวัดหนองบัวลำภู
View 11
25/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ