![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/y5ozs69vfk00cc4skg.jpg)
วันอังคาร ที่ 25 มิถุนายน 2567 เวลา 13.30 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมายดร.อุเทน หาแก้ว รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี พร้อมด้วย น.ส.สถิดาภรณ์ สุระถิตย์ หัวหน้ากลุ่มงานพัฒนายุทธศาสตร์สาธารณสุข ร่วมประชุมคณะกรรมการร่วมภาครัฐ และเอกชน กลุ่มจังหวัดภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนบน 1 เพื่อพัฒนาและแก้ไขปัญหาทางเศรษฐกิจจังหวัดอุดรธานี (กรอ.กลุ่มจังหวัดอุดรธานี ) ครั้งที่ 5 /2567 โดย นายณัฐพงษ์ วิถี รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานีเป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมคำชะโนด ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี
View 13
25/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ