![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/bwj6cwi77fkk4scw0.jpg)
วันอังคาร ที่ 25 มิถุนายน 2567 เวลา 08.30 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี เป็นประธานพิธีเปิดประชุมติดตามการดำเนินงานคุ้มครองสิทธิในระบบหลักประกันสุขภาพ ปีงบประมาณ 2567 ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย นางมยุรี คนยัง หัวหน้ากลุ่มงานประกันสุขภาพ และ ผู้รับผิดชอบงานคุ้มครองสิทธิในระบบหลักประกันสุขภาพ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี และหน่วยบริการในระบบหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ จังหวัดอุดรธานี โดย นพ.นพรัตน์ พันธ์เศรษฐ์ ผู้อำนวยการกลุ่มจังหวัด และทีมผู้จัด สปสช.เขต 8 อุดรธานี ณ ห้องประชุมร่มโพธิ์ทอง 3 สำนักงานสาธารณสุข จังหวัดอุดรธานี
View 10
25/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ