![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/9f4280pvmts8oc8gs.png)
วันที่ 25 มิถุนายน 2567 นายแพทย์ภานุวัฒน์ ปานเกตุ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 4 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 4 ครั้งที่ 7 /2567 ณ ห้องประชุมรัตนศิริวิไล ชั้น 7 โรงพยาบาลอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง โดยมี คณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 4 ผู้บริหาร เจ้าหน้าที่สาธารณสุข และผู้ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม เพื่อกำกับติดตามความก้าวหน้าในการดำเนินงาน ตามนโยบายเร่งรัดของกระทรวงสาธารณสุขให้เกิดผลสัมฤทธิ์ เกิดการพัฒนาระบบบริการสุขภาพอย่างยั่งยืน
View 12
25/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ