![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1v79ypoabb0g8ocoo0.png)
วันที่ 24 มิถุนายน 2567 โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม กราบขอบพระคุณพระทองดี พุทธจักร์ เจ้าอาวาสวัดบ้านกระบูร ต.เหล่าแดง อ.ดอนมดแดง จ.อุบลราชธานี มอบเงินจำนวน 10,000 บาท เข้ากองทุนพุทธรักษาสงฆ์อาพาธ โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม เพื่อนำไปถวายการดูแลพระภิกษอาพาธ ที่เข้ามารับการบริการ โดยมีนางสาวอุไรวรรณ อมรไชย รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม เป็นผู้รับมอบ
View 11
25/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ