![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1gd3upwq79gks840ks.jpg)
วันที่ 24 มิ.ย. 67 เวลา 08.30 น. ณ ห้องประชุมเพชรชมพู ชั้น 5 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ ทพระชนมพรรษา รพ.แม่สอด จ.ตาก กลุ่มภารกิจด้านการพยาบาล จัดอบรมโครงการพัฒนาการตรวจสอบเวชระเบียนผู้ป่วยใน โดยมี น.ส.อภิญญา พูลประโยชน์ รองหัวหน้าพยาบาลด้านบริการ รพ.แม่สอด กล่าวต้อนรับคณะวิทยากรจากมหาวิทยาลัยนเรศวร จ.พิษณุโลก และผู้เข้าร่วมอบรมเพื่อให้บุคลากรทางการพยาบาล ในกลุ่มภารกิจด้านการพยาบาล มีความรู้ ความเข้าใจการบันทึกเวชระเบียนให้ครบถ้วน ถูกต้องมากยิ่งขึ้น
View 5
25/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ