![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ce2z0h5zdfs40cw0g4.png)
วันที่ 24 มิถุนายน 2567 พญ.สุวิวรรณ นกหนู ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสงขลา เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารโรงพยาบาลสงขลา ครั้งที่ 6/2567 ประจำเดือน มิถุนายน 2567 เพื่อกำกับติดตาม การดำเนินงานของโรงพยาบาลสงขลา โดยมี รองผู้อำนวยการฝ่ายการเเพทย์ รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร คณะกรรมการบริหาร และผู้เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสิงขรา ชั้น 2 อาคารผู้ป่วยนอก โรงพยาบาลสงขลา
View 11
25/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ