![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/22fvl433uwrowgkco4.jpg)
เมื่อวันที่ 19 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. นพ.ภูวดล กิตติวัฒนาสาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบุรีรัมย์ ร่วมต้อนรับคณะกรรมการการตรวจประเมินคัดเลือกสำนักงานสาธารณสุขอำเภอดีเด่น ระดับเขต เขตสุขภาพที่ 9 ประจำปี 2567 โดยสำนักงานสาธารณสุขอำเภอเมืองบุรีรัมย์ รับการตรวจประเมินคัดเลือกตัวแทนสำนักงานสาธารณสุขอำเภอดีเด่นระดับภาค ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขอำเภอเมืองบุรีรัมย์ ในโอกาสนี้คณะกรรมการตรวจประเมินฯ ได้เข้าเยี่ยมชมการดำเนินงานและการให้บริการทางการแพทย์ของศูนย์แพทย์ชุมชนโรงพยาบาลบุรีรัมย์ สาขา 1 ริมละลม
View 10
25/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ