![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/aj5i933wfmogs0800c.jpg)
วันจันทร์ที่ 24 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นพ.รวมพล เหล่าหว้าน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านเวชกรรมป้องกัน) เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารการเงินการคลังของหน่วยบริการ ปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 จัดโดย กลุ่มงานประกันสุขภาพ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู เพื่อขับเคลื่อนนโยบายด้านการบริหารการเงินการคลังของเขตสุขภาพ ให้ CFO ของหน่วยบริการทราบ กำกับ ติดตาม ประเมินผลและแลกเปลี่ยน เรียนรู้และให้คำปรึกษา ของบุคลากรด้านการบริหารการเงินการคลังระหว่าง หน่วยบริการในจังหวัดหนองบัวลำภู โดยมี คณะกรรมการฯ และบุคลากรเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้อง เข้าร่วมในการประชุมผ่านระบบ Zoom Meeting และ ณ ห้องประชุมจันทร์กระจ่างฟ้า สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 12
24/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ