![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/flaq4a8eq9wkwo8084.jpg)
วันที่ 24 มิถุนายน 2567 เวลา 10.00 น. พระเดชพระคุณ พระโสภณ พัฒโนดม รองเจ้าคณะจังหวัดพะเยา เจ้าอาวาสวัดโพธาราม ตำบลศรีถ้อย อำเภอแม่ใจ จังหวัดพะเยา โปรดเมตตาบริจาคเงินจำนวน 7,000 บาท (เจ็ดพันบาทถ้วน) สมทบทุนมูลนิธิโรงพยาบาลพะเยา เพื่อพระสงฆ์อาพาธ โดย นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา และคณะ รับมอบ ณ โรงพยาบาลพะเยา
ในนามของคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลพะเยา กราบขอบพระคุณและขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงประสบแต่ความสุข ความเจริญด้วยจตุรพิธพรชัย ในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ กราบขอบพระคุณและขออนุโมทนาบุญค่ะ
น.ส.กันต์กนิษฐ์ ทองธนพัฒน์ธาดา ประชาสัมพันธ์ชำนาญงาน ภาพ/ข่าว
View 11
24/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ