![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ujagefte3qsck8cg04.jpg)
วันที่ 24 มิถุนายน 2567 สโมสรโรตารีมิตรภาพขอนแก่น และสโมสรโรตารีโตเกียวเซทากาย่า มอบครุภัณฑ์การแพทย์ กล้องส่องตรวจท่อปอดและหลอดลม รวมมูลค่า 1,100,000 บาท ให้โรงพยาบาลขอนแก่น โดยมีนายแพทย์เสกสรร สุวรรณแพง รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์โรงพยาบาลขอนแก่น เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องประชุมแก่นเงินโรงพยาบาลขอนแก่น
โรงพยาบาลขอนแก่น ขอขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้ และขอให้อานิสงส์แห่งบุญในครั้งนี้ ได้โปรดดลบันดาลให้คณะสโมสรโรตารีมิตรภาพขอนแก่น และสโมสรโรตารีโตเกียวเซทากาย่า และครอบครัว เจริญด้วยอายุ วรรณะ สุขะ พละ และธนสารสมบัติ พิพัฒนมงคล สมบูรณ์พูนผลในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการเทอญ
View 11
24/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ