![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/w4jmdatyulwcskckgo.jpg)
วันที่ 21 มิถุนายน 2567 นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้ หัวหน้ากลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย และเจ้าหน้าที่ในกลุ่มงาน โดยมีเจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี และเจ้าหน้าที่จากโรงพยาบาลน้ำยืน ร่วมตรวจประเมินรับรองสถานประกอบการร้านอาหารเพื่อยกระดับตามมาตรฐาน SAN plus เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานนักท่องเที่ยวปลอดภัย Safety tourist เส้นทางที่ 3 ที่พัก ที่กิน ที่เที่ยวปลอดภัย ณ อำเภอน้ำยืน จังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 14
24/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ