![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/c6yuxgy3ei0owg40w0.jpg)
วันจันทร์ที่ 24 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการวางแผนและประเมินผลระดับจังหวัด (กวป.) ปีงบประมาณ 2567 ประจำเดือนมิถุนายน ครั้งที่ 6/2567 โดยมี รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด, โรงพยาบาลหนองบัวลำภู, โรงพยาบาลชุมชน, สาธารณสุขอำเภอและบุคลากรเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมในการประชุม ณ ห้องประชุมเอราวัณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 8
24/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ