![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1hyz8w2r0kro0wog8c.jpg)
วันจันทร์ที่ 24 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพัฒนาศูนย์ราชการสะดวก สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู เพื่อวางแผนพัฒนาการให้บริการประชาชนโดยมุ่งเน้นการอำนวยความสะดวก ให้เกิดความรวดเร็วเข้าถึงง่ายและบริการด้วยใจ
อย่างมีมาตรฐาน โดยมี รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด, บุคลากรเจ้าหน้าที่กลุ่มงานภายในสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ทุกกลุ่มงาน เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเอราวัณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 6
24/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ