![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/lv0qnsnn94gs4s0g0c.jpg)
วันที่ 24 มิถุนายน 2567 นพ.ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ประธานประชุมคณะอนุกรรมการด้านพัฒนาคุณภาพบริการ ครั้งที่ 1/2567 เพื่อพิจารณาโครงการที่ขอรับการสนับสนุนจากกองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพจังหวัดพระนครศรีอยุธยา โดยมีผู้เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมทัศนีย์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 2
24/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ