![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/mov34wo6gv4kgw88go.jpg)
วันที่ 20 มิถุนายน 2567 นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ได้มอบหมายให้ นางสาวทฤตมน ทองเรือง นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย ร่วมเสวนาและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่อง การบริหารจัดการมูลฝอยในหน่วยบริการสาธารณสุข ในเวทีการถอดบทเรียนงานความร่วมมือระหว่างประเทศด้านสาธารณสุข ณ โรงแรมสุนีย์ แกรนด์ โฮเทล แอนด์ คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์ อำเภอเมือง จังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 12
24/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ