![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/jl9u08oipyosw40gck.jpg)
วันที่ 22 มิถุนายน 2567 นพ.ธัชชัย บำรุงสงฆ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเสนา มอบหมายให้ นายบุญรักษ์ นวลศรี รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมกิจกรรมเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมี นายนิวัฒน์ รุ่งสาคร ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เป็นประธาน ณ บริเวณศาลากลางจังหวัดพระนครศรีอยุธยา (หลังเก่า) อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 2
22/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ