![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/7lb8qxfeybggsog0gc.jpg)
วันเสาร์ ที่ 22 มิถุนายน 2567 เวลา 13.30 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมายนายเรวัฒน์ ศิรินิกร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี เข้าร่วมเป็นเกียรติ ในงานโครงการฟื้นฟู พัฒนาศักยภาพลูกค้าพักชำระหนี้ ตามนโยบายรัฐบาล โดย นายจุลพันธ์ อมรวิวัฒน์ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงการคลัง เป็นประธานเปิดโครงการ ณ โรงแรมนภาลัย อำเภอเมืองอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี
View 4
22/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ