![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/wwdev8m82348ss4ggg.jpg)
วันศุกร์ที่ 21 มิถุนายน 2567 เวลา 14.00 น. แพทย์หญิงกันตินันท์ มหาสุวีระชัย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และบุคลากรในสังกัดกระทรวงสาธารณสุข ร่วมจัดกิจกรรม Moral Sharing เรื่องเล่าคุณธรรม ความดี โรงพยาบาลมุกดาหาร ในการส่งเสริมคุณธรรมภายในองค์กร เพื่อนำไปสู่การเป็นองค์กรคุณธรรมต้นแบบ ในปี 2567 จึงดำเนินการจัดกิจกรรม Moral Sharing เรื่องเล่าคุณธรรม ความดี โรงพยาบาลมุกดาหาร
ณ ห้องประชุมมโนรมย์ ชั้น 5 อาคารมโนรมย์ โรงพยาบาลมุกดาหาร
ข่าวโดย : ผุสดี ประคำมินทร์
ถ่ายภาพโดย : ธนกฤต สลางสิงห์
View 9
21/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ