![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3h110v9ar3uow4skow.jpg)
วันศุกร์ ที่ 21 มิถุนายน 2567 เวลา 14.00 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมายนพ.ทวีรัชต์ ศรีกุลวงศ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี และ กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อฯ เข้าประชุมคณะทำงาน เฝ้าระวังปัญหายาเสพติดจังหวัดอุดรธานี ครั้งที่6/2567 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีได้นำเสนอผลงานด้านการบำบัดรักษาและฟื้นฟูผู้ป่วยยาเสพติด ตามเป้าหมายการดำเนินงานเร่งรัดแก้ไขปัญหายาเสพติด เร่งรัด 3 เดือน(1มิ.ย-31สค.67) ณ ห้องประชุมพระยาศรีสุริยราชวรานุวัตร(โพธิ์ เนติโพธิ์) ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี
View 8
21/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ