![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ez31dktlvzsw0kwksk.jpg)
วันศุกร์ที่ 21 มิถุนายน 2567 เวลา 08.30 น. แพทย์หญิงกันตินันท์ มหาสุวีระชัย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และบุคลากรในสังกัดกระทรวงสาธารณสุข ร่วมต้อนรับคณะตรวจราชการและนิเทศงานกรณีปกติ รอบที่ 2 ประจำปีงบประมาณ 2567 เขตสุขภาพที่ 10 จังหวัดมุกดาหาร ระหว่างวันที่ 19-21 มิถุนายน 2567 และรับฟังสรุปผลการตรวจราชการ และนิเทศงานกรณีปกติ โดยผู้นิเทศนำเสนอสรุปผลการตรวจราชการแต่ละประเด็น และมีการถ่ายทอดผ่านระบบออนไลน์ Cisco WebEx Meeting เพื่อลดความแออัดในห้องประชุม
โดยมีนายแพทย์สมฤกษ์ จึงสมาน ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธานในการประชุมฯ
ณ ห้องประชุมมโนรมย์ ชั้น 5 อาคารมโนรมย์ โรงพยาบาลมุกดาหาร
ข่าวโดย : ผุสดี ประคำมินทร์
ถ่ายภาพโดย : ธนกฤต สลางสิงห์
View 5
21/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ