![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/jl8dwb2j6ds8c40gwc.jpg)
วันที่ 19 - 20 มิถุนายน 2567 นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้เจ้าหน้าที่กลุ่มงานควบคุมโรคติดต่อ ร่วมนิเทศและประเมินทีมตระหนักรู้สถานการณ์ (SAT) และทีมปฏิบัติการสอบสวนควบคุมโรค (JIT) ร่วมกับกรมแพทย์ทหารบก ณ โรงพยาบาลค่ายสรรพสิทธิประสงค์
View 7
21/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ