![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/kbivtud48qo448oww.jpg)
วันที่ 20 มิถุนายน 2567 นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ คุณคนึงนิจ ถุงคำ นักเทคนิคการแพทย์ชำนาญการพิเศษ รับมอบบริจาคขนมและน้ำดื่ม จากคุณวินิจ ซือสุวรรณ พร้อมด้วยพนักงานห้างเจริญภัณฑ์ดีพาร์ทเมนท์สโตร์ มอบให้กับงานธนาคารเลือด โรงพยาบาลพะเยา
ในนามของคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลพะเยา กราบขอบพระคุณและขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงประสบแต่ความสุข ความเจริญด้วยจตุรพิธพรชัย ในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ กราบขอบพระคุณและขออนุโมทนาบุญค่ะ
View 3
21/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ