![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2x2tpi1cdf0gcs4wkk.gif)
วันศุกร์ ที่ 21 มิถุนายน 2567 เวลา 08.30 น. นพ.สมฤกษ์ จึงสมาน ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 10 พร้อมด้วย แพทย์หญิงอุไรวรรณ จำนรรจ์สิริ รักษาการในตำแหน่งสาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธานการประชุมสรุปผลการตรวจราชการและนิเทศงาน กรณีปกติ ระดับกระทรวง รอบที่ 2 ประจำปีงบประมาณ 2567 ตามประเด็นการตรวจราชการ ณ ห้องประชุมมโนรมย์ ชั้น 5 โรงพยาบาลมุกดาหาร
จังหวัดมุกดาหาร โดย นพ.ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วย แพทย์หญิงกันตินันท์ มหาสุวีระชัย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมุกดาหาร คณะผู้บริหาร,คณะแพทย์โรงพยาบาลมุกดาหาร,ผู้อำนวยการโรงพยาบาลชุมชน,สาธารณสุขอำเภอ, บุคลากรสาธารณสุข ร่วมรับฟังการสรุปผลตรวจราชการ ทั้งในห้องประชุม และรับฟังผ่านระบบ Application : Cisco Webex Meetings
View 2
21/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ