![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2spec4reag4k0oscs0.jpg)
วันที่ 21 มิถุนายน 2567 เวลา 09.30 น. นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมวิชาการการพัฒนาศักยภาพผู้ปฏิบัติงานด้านบริหาร หัวหน้าฝ่ายบริหารโรงพยาบาล ผู้ช่วยสาธารณสุขอำเภอหรือผู้ปฏิบัติงานด้านบริหาร ครั้งที่ 1/2567พร้อมด้วยนายพิทักษ์ ทองทวน หัวหน้ากลุ่มงานบริหารทั่วไป สสจ.อบ ,หัวหน้ากลุ่มบริหารทั่วไป โรงพยาบาล ,กลุ่มผู้ช่วยสาธารณสุขอำเภอทุกแห่ง และจนท.สสจ.อบ ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขอำเภอเมืองอุบลราชธานี
View 8
21/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ