![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/e8txa5z4e5cg4wckwg.jpg)
วันศุกร์ที่ 21 มิถุนายน 2567 เวลา 13.30 น. นายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการรับรองมาตรฐานผลิตภัณฑ์ชุมชนจังหวัดหนองบัวลำภู ครั้งที่ นภ 23-2/2567 เพื่อดำเนินการพิจารณารับรองมาตรฐานผลิตภัณฑ์ชุมชนจากที่มีผู้ยื่นคำร้องขอรับการรับรอง โดยมี นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู และส่วนราชการซึ่งเป็นคณะกรรมการฯ เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานอุตสาหกรรมจังหวัดหนองบัวลำภู ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู
View 4
21/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ