![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1hryim2ce1og0ws40g.jpg)
วันนี้ (21 มิถุนายน 2567) นายแพทย์ประวีณ ตัณฑประภา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นผู้กล่าวรายงานและอ่านรายชื่อผู้สำเร็จการอบรม ในพิธีปิดการอบรมและมอบประกาศนียบัตร หลักสูตรพัฒนารองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ โรงพยาบาลศูนย์ / โรงพยาบาลทั่วไป และโรงพยาบาลในสังกัดกรมต่างๆ รุ่นที่ 18 โดยสมาคมนักบริหารสาธารณสุข ร่วมกับกระทรวงสาธารณสุขและชมรมรองผู้อำนวยการโรงพยาบาลศูนย์ / โรงพยาบาลทั่วไป จัดขึ้น ณ โรงแรมทินิดี โฮเต็ล บางกอก กอล์ฟ คลับ จังหวัดปทุมธานี โดยมี นายแพทย์ภาณุมาศ ญาณเวทย์สกุล รองปลัดกระทรวงสาธารณสุขเป็นประธาน
View 6
21/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ