รพ.แม่สอด รับมอบเงินบริจาค
วันที่ 19 มิถุนายน 2567 เวลา 15.30 น. ณ หอผู้ป่วยพิเศษ SMC ชั้น 7 อาคารสิรินธรชัยพัฒน์
โรงพยาบาลแม่สอด จังหวัดตาก นายแพทย์จงกิจวัตร จิววิจิตต์ นายแพทย์ชำนาญการพิเศษ (ด้านเวชกรรม) รับมอบเงินบริจาคจากพันเอกณัฐกร เรือนติ๊บ ผู้บังคับหน่วยเฉพาะกิจราชมนู จำนวน 10,000 บาท (หนึ่งหมื่นบาทถ้วน) ให้กับโรงพยาบาลแม่สอด เพื่อจัดซื้อครุภัณฑ์ทางการแพทย์ จึงขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
View 5
21/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ