![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2fhwa2nclrfo0c4o0w.jpg)
วันที่ 19 มิถุนายน 2567 นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้เภสัชกรคำภีร์ เขตมนตรี รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ร่วมประชุมคณะกรรมการหมอพื้นบ้านจังหวัดอุบลราชธานี ครั้งที่ 1/2567 พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มงานการแพทย์แผนไทยฯ เข้าร่วมประชุมโดยมีนายชัชวาลย์ เบญจสิริวงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุม 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี
View 7
20/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ