![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1amfyansjz6s4sswcs.jpg)
วันที่ 20 มิถุนายน 2567 นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้นายธานินทร์ ไชยานุกูล รองนายแพทย์สาธารณสุขอุบลราชธานี พร้อมด้วยนางหรรษา ชื่นชูผล หัวหน้ากลุ่มงานพัฒนายุทธศาสตร์สาธารณสุข และบุคลากรกลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ เข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อมการรับตรวจประเมินรางวัลเลิศรัฐ สาขาคุณภาพการบริการจัดการภาครัฐ หมวด 3 ผู้รับบริการและผู้มีส่วนได้ส่วนเสีย จาก กพร. ในวันที่ 17 กรกฏาคม 2567 ณ ศาลากลางจังหวัดอุบลราชธานี
View 10
20/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ