![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/d17dr9ovy48wk0ccs.jpg)
วันที่ 20 มิถุนายน 2567 เวลา 12.30 น. นายแพทย์ชัยวัฒน์ พัฒนาพิศาลศักดิ์ สาธารณสุขนิเทศก์เขตสุขภาพที่ 8 และคณะเดินทางไปตรวจเยี่ยม ติดตามผลการดำเนินงานตามประเด็นการตรวจราชการและนโยบายสำคัญ ณ คปสอ.คำตากล้า โดยมี แพทย์หญิงอัญชลี เฉลิมฉลองวงศ์ผู้อำนวยการโรงพยาบาลคำตากล้า นางไพรวัลย์ สุทธิแสน สาธารณสุขอำเภอคำตากล้า คณะกรรมการ คปสอ. และเจ้าหน้าที่ร่วมให้การต้อนรับ ในการนี้ แพทย์หญิงกัญญาภัค ศิลารักษ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสกลนคร นางปนัดดา ทรัพย์แสนยากร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสกลนคร และคณะนิเทศตรวจราชการติดตามการออกตรวจราชการในครั้งนี้
View 5
20/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ