![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/4giakikgrcis080kos.jpg)
วันพุธ ที่ 19 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมายดร.อุเทน หาแก้ว รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่งานสุขภาพดิจิตอล กลุ่มงานพัฒนายุทธศาสตร์นายพงศ์ธร สนสายสิงห์ นักวิชาการคอมพิวเตอร์ นายประสิทธิ์ ดอกไม้ และนางสาววรัญญา ธรรมศรีทิพย์ นักวิชาการคอมพิวเตอร์ปฏิบัติการ ร่วมประชุมรับฟังโครงการส่งเสริมและสนับสนุนการขับเคลื่อนการพัฒนาดิจิทัลในระดับจังหวัด และอำเภอ จังหวัดอุดรธานี โดย นายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี ประธานการประชุม ณ ห้องประชุมยามดี เอ ชั้น 1 โรงแรมเวลาดี
View 4
19/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ