![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/s796ejbay4g44wgg4k.jpg)
วันอังคาร ที่ 18 มิถุนายน 2567 เวลา 08.30 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมายนายเรวัฒน์ ศิรินิกร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี และเจ้าหน้าที่กลุ่มงานการสาธารณสุขมูลฐานและระบบสุขภาพปฐมภูมิ จัดประชุมสมาคมฌาปณกิจสงเคราะห์อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน แห่งประเทศไทย จังหวัดอุดรธานี ประจำเดือน มิถุนายน พ.ศ.2567 กลุ่มเป้าหมายประกอบด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มงานการสาธารณสุขมูลฐานและระบบสุขภาพ ปฐมภูมิ และประธานอสม. ระดับจังหวัด และระดับอำเภอ จำนวน 26 คน ณ ห้องประชุมร่มโพธิ์ทอง 3 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี
View 7
19/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ