![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/avexy7wj6nks0wc4sw.jpg)
วันที่ 19 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมชี้แจ้งและถ่ายทอดแนวทางการดำเนินงานโครงการเฝ้าระวังป้องกันภาวะพลัดตกหกล้มในผู้สูงอายุ โดยใช้กลไกชุมชนที่เป็นมิตรกับผู้สูงอายุ จังหวัดอุบลราชธานี ปีงบประมาณ 2567 ณ ห้องประชุมสวนอาหารลาบเป็ดคนลือ ริมมูล อำเภอเมืองอุบลราชธานี จังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 12
19/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ