![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/44ig3fxx0oao0gg00g.jpg)
เมื่อวันที่ 18 มิถุนายน 2567 เวลา 14.00 น. คุณสมจิตร์ จำปาแดง รองผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจด้านการพยาบาล โรงพยาบาลบุรีรัมย์ นำทีมพยาบาลและบุคลากรทางการแพทย์ ร่วมอบรมโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้การพัฒนาการบริการสู่ความเป็นเลิศสร้างประสบการณ์ที่ดีให้กับผู้รับบริการ เพื่อพัฒนางานด้านการให้บริการแก่ผู้ป่วยและผู้รับบริการภายในโรงพยาบาลบุรีรัมย์ วิทยากรจากโรงพยาบาลกรุงเทพราชสีมา นำทีมโดย คุณอัจฉรา ดาวเรือง พยาบาลวิชาชีพ HOD family executive & Premier ward และคุณมณีนุช อาจมุณี HOD wellness center ณ ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 อาคารอำนวยการเก่า
View 5
19/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ