วันที่ 13-14 มิถุนายน 2567 กลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชุมพร นำโดยนางสาวสุดารัตน์ วงศ์นัฏจิรา นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษและนางสาววิภารัตน์ สุวรรณโณ พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ ออกเยี่ยมครอบครัวกลุ่มเปราะบางในพื้นที่ตำบลท่าแซะ อำเภอท่าแซะ ตามโครงการพัฒนาจังหวัด “ครอบครัวมั่นคง สังคมสุขภาพดี” โดยมีนายอำเภอท่าแซะ สาธารณสุขอำเภอท่าแซะ และคณะเจ้าหน้าที่สาธารณสุขอำเภอท่าแซะ พัฒนาการอำเภอท่าแซะ พัฒนาสังคมและมั่นคงของมนุษย์จังหวัดชุมพร เทศบาลท่าแซะ เทศบาลเนินสันติ และอบต.ท่าแซะ ร่วมลงเยี่ยมดำเนินการและให้การสนับสนุน/ช่วยเหลือครอบครัวกลุ่มเปราะตามสภาพปัญหาที่พบ
View 4
18/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ