![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/353r7ftztkaog4cwoo.jpg)
วันอังคารที่ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ ทพญ.วรางคณา อินทโลหิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านวิชาการวิจัยและภาคประชาชน) เป็นประธานการประชุมเรื่องการจัดทำแนวทางการดูแลผู้สูงอายุและผู้ป่วยระยะกลางในชุมชน รายโรงพยาบาลและระดับจังหวัด โดยมี บุคลากรเจ้าหน้าที่ กลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ, กลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู และบุคลากรที่เกี่ยวข้องในโรงพยาบาลทุกแห่ง เข้าร่วมการประชุมผ่านระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมจันทร์กระจ่างฟ้า สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 4
18/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ