![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/k7xku32zra8kkogc0k.jpg)
วันอังคาร ที่ 18 มิถุนายน 2567 เวลา 10.00 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมายนพ.ทวีรัชต์ ศรีกุลวงศ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี และ กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อฯ เข้าประชุมทางไกล เรื่องศูนย์ปฏิบัติการติดตามเร่งรัดการบำบัดรักษาฟื้นฟูสภาพทางสังคมป้องกันและปราบปรามยาเสพติด (ศปก.ครส.) ครั้งที่ 2/2567 โดยมี พล.ต.ท.ภาณุรัตน์ หลักบุญ เลชาธิการ ปปส./ผอ.ศปก.ครส. เป็นประธานประชุม และมีผู้เข้าร่วมประชุมจากพื้นที่เร่งรัดจำนวน 25 จังหวัด ณ ห้องประชุมชิดชัย วรรณสถิตย์ สำนักงาน ปปส.
View 6
18/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ